Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR2300FB
Lượt xem:
570
( 0 đánh giá)
DEKTON
Mã sản phẩm:
DK-CWR2300FB
Giá bán:
1,790,000 VNĐ
chưa VAT
Giá thị trường:
Còn hàng
Giao hàng toàn quốc
Đặt mua
Hướng dẫn mua hàng
Bảo hành
6 tháng
tháng chính hãng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí đổi trả trong vòng 7 ngày
Chi tiết
Xem thêm
DỤNG CỤ ĐIỆN
Quà tặng & Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Chi tiết sản phẩm
Thảo luận về sản phẩm
Thương hiệu
Dekton
Xuất xứ
Trung Quốc
Bảo hành
6 tháng
Công suất
2300w
Điện áp
220v/50hz
Lưu lượng
8 lít /phút
Áp suất
150 Bar
Dây xịt
10m
Chi tiết sản phẩm
SẢN PHẨM MÁY RỬA XE DI ĐỘNG DEKTON DK-CWR2300FB CÔNG SUẤT 2300W PHÙ HỢP XỊT RỬA XE, ĐÁNH BAY VẾT BẨN
Máy rửa xe di động Dekton DK-CWR2300FB công suất 2300W. Tính năng tiết kiệm điện hiện đại. Máy được thiết kế, sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại của đội ngũ kỹ thuật Dekton, dưới sự kiểm soát của chuyên gia Metabo.
ƯU ĐIỂM NỔI BẬC MÁY RỬA XE DI ĐỘNG DEKTON DK-CWR2300FB
Máy hoạt động êm ái, gần như không có tiếng ồn hoặc độ ồn thấp.
Máy tạo ra lực nước lớn lên đến 150 bar, nhưng vẫn tiết kiệm điện và nước.
Thảo luận về sản phẩm
Chọn địa chỉ của bạn để kiểm tra phí vận chuyển và thời gian giao hàng dự kiến
Tỉnh/thành phố:
---Chọn---
Hà Nội
Hồ Chí Minh
Đà Nẵng
An Giang
Bà Rịa - Vũng Tàu
Bắc Giang
Bắc Kạn
Bạc Liêu
Bắc Ninh
Bến Tre
Bình Định
Bình Dương
Bình Phước
Bình Thuận
Cà Mau
Cần Thơ
Cao Bằng
Đăk Lăk
Đăk Nông
Điện Biên
Đồng Nai
Đồng Tháp
Gia Lai
Hà Giang
Hà Tĩnh
Hải Dương
Hải Phòng
Hậu Giang
Hòa Bình
Hưng Yên
Khánh Hòa
Kiên Giang
Kon Tum
Lai Châu
Lâm Đồng
Lạng Sơn
Lào Cai
Long An
Nam Định
Nghệ An
Ninh Bình
Ninh Thuận
Phú Thọ
Phú Yên
Quảng Bình
Quảng Nam
Quảng Ngãi
Quảng Ninh
Quảng Trị
Sóc Trăng
Sơn La
Tây Ninh
Thái Bình
Thái Nguyên
Thanh Hóa
Thừa Thiên Huế
Tiền Giang
Trà Vinh
Tuyên Quang
Vĩnh Long
Vĩnh Phúc
Yên Bái
Quận/huyện:
---Chọn---
Gợi ý sản phẩm
Máy mài góc Dewalt DWE8200PL 850W
1,170,000 VNĐ
Mua ngay
Máy đục bê tông Bosch GSH 5 1100W
Mua ngay
Máy khoan búa Bosch GBH 2-26DE 800W
Máy khoan búa Bosch GBH 2-26RE 800W
790W Máy khoan búa Bosch GBH 2-24 DRE (kèm phụ kiện)
Sản phẩm tương tự
720W Máy khoan búa Bosch GBH 220 (kèm phụ kiện)
Máy Khoan Bosch GSB 13RE 650W
Máy khoan động lực DeWalt DWD024
10mm Máy khoan sắt DEWALT DWD014-B1
Máy Khoan Bosch GBM 13RE 600W