Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm
Lượt xem: 578
( 0 đánh giá)
Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE chất lượng, giá tốt. Tư vấn sản phẩm phù hợp. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh chóng. Xem ngay!
BOSCH Mã sản phẩm: GBH2-24DRE
Giá bán: 3,350,000 VNĐ ( có VAT )
Giá thị trường: 3,450,000 VNĐ
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Hãng sản xuất Bosch
Công nghệ Đức
Công suất 790W
Khoan bê tông 24mm
Khoan sắt 13mm
Khoan gỗ 30mm
Trọng lượng 2.8kg
Chi tiết sản phẩm
Máy khoan búa Bosch 790W GBH 2-24DRE hoạt động mạnh mẽ và nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng thực hiện các công việc sửa chữa, lắp đặt cần có máy khoan. Sản phẩm nổi bật với thiết kế hiện đại, máy với khả năng cách nhiệt, cách điện cao, mang đến sự an toàn tối đa cho người dùng, là dòng máy khoan chuyên dụng, sử dụng trong các công trình, xây lắp điện nước, điều hòa và rất nhiều công việc khác.
Máy khoan búa Bosch 790W GBH 2-24DRE  có tuổi thọ lâu dài, dù sử dụng cho các công việc nặng, nhờ có thân máy chắc chắn và thiết kế nhỏ gọn. Sản phẩm chính hãng của Bosch được sản xuất theo công nghệ của Đức.
Đặc trưng máy khoan búa Bosch GBH2-24DRE
Tính năng
  • Dễ dàng thay đổi đầu cặp
  • Vòng đệm bi để ngăn ngừa đứt cáp
  • Báng mềm trên tay nắm chính và tay nắm phụ để nắm chắc hơn
  • Khớp li hợp an toàn
  • Đĩa chải có thể xoay được (công suất không đổi dù vận hành ở chiều tiến hay chiều lùi).
Phạm vi khoan
  • Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa: 24mm
  • Đường kính khoan tối đa trên sắt, thép: 13 mm
  • Đường kính khoan tối đa trên gỗ: 30 mm